ผู้เขียน หัวข้อ: รักษาฝ้ากระจุดด่างดําที่ไหนดี? โทรคุยกับโอได้ค่ะ Perfectcream ใช้ 6 ปีมีรีวิว  (อ่าน 41467 ครั้ง)

moretrend

• Newbie
  • *
6 ปีแล้วสินะกับครีมหน้าขาวใส Perfectcream
ครีมหน้าใสอันดับ 1ของหญิงสาวผิวเอเชีย ครีมทาฝ้า กระ ที่ดีที่สุด

ความฝันที่เป็นจริง วิธีรักษาสิว ฝ้า กระ จุดด่างดําที่ปลอดภัยได้ผลจริง

ได้โปรดอ่านสักนิดเพื่อชีวิตคุณเองเถอะนะคะ

ทำไมโอจึงไปเจอครีม  Perfectcream (ครีมสมุนไพรรักษาฝ้ากระจุดด่างดํา) รู้ไหมคะ

ครอบครัวของโอมีธุรกิจใหญ่เกี่ยวกับค้าส่งอาหาร เพราะเหตุนี้โอมีโอกาสได้เลือกสินค้าแบรนด์เนมมาใช้หลายตัว
คือโอไม่ได้ต้องการอวดรวยนะคะอย่าเข้าใจผิดโออยากให้ทุกๆคนได้เข้าใจว่าทำไม  Perfectcream (ครีมหน้าใสไร้สิวฝ้ากระ)  ถึงเป็นแบรนด์ที่คู่ควรที่จะใช้

ตั้งแต่ก่อนโอจะเจอ  Perfectcream แม่ของโอไปเจอเพื่อนเก่าในงานเลี้ยงท่านชื่อว่าคุณหยงๆ
คุณแม่โอแบบตกใจค่ะคนอายุห้าสิบกว่าๆแล้วทำไมถึงได้มีหน้าขาวอมชมพูสุดๆได้ขนาดนี้ก่อนหน้านั้นคุณหยงๆต้องมีการแต่งหน้าตลอด
เพราะหน้ามีฝ้ากระเต็มไปหมดแล้วก็ หมองคล้ำด้วยเลยจำเป็นต้องแต่งหน้าให้หนาเข้าไว้ก็เพื่อที่จะปิดกระ ฝ้า
 อี๊เล่าให้ฟังว่าหาครีมรักษาฝ้า กร ะจุดด่างดํา ได้ซื้อยี่ห้อดังๆมาหลายอย่างแล้วเช่น ชิเช...ลัง...คา...เอสเค...แบบใช้ทุกแบรนด์ก็ยังไม่ดีขึ้นช่วยแค่ไม่แย่ลงก็เท่านั้น

ก่อนหน้าได้ไปฮ่องกงได้ยินเกี่ยวกับครีมยี่ห้อนี้เป็นครีมสมุนไพรรักษาฝ้า กระ จุดด่างดํา ใครๆที่นั่นก็เชียร์ให้ใช้เพราะว่าของดีจริงเป็นที่นิยมในกลุ่มคนที่เป็นดาราเป็นแบรนด์ดังมี อย.ถูกต้องตามกฏหมายของทางฮ่องกงเป็นแบรนด์ที่วางจำหน่ายและเป็นสินค้าขายดีของทางนั้นเลยตัดสินใจซื้อมาลองดูเพียงเวลาสองอาทิตย์เท่านั้นที่ลองใช้สัมผัสได้ว่าหน้าดีขึ้นชนิดหน้ามือเป็นหลังมือพอใช้หมดชุดหน้าใสอมชมพูขึ้นโอ้โห!พอรู้อย่างนี้

พอเห็นอี๊หน้าดีขึ้นคุณแม่โอรีบถามเลยค่ะว่าเธอใช้ครีมยี่ห้อไหนฉันจะได้หามาใช้บ้างอี๊หยงรีบเดินไปหารูปหา
แพ็คเกจมาโชว์แม่เลยไหว้วานให้ญาติที่ฮ่องกงให้สั่งมาให้ทีปรากฏว่าแทบพลิกแผ่นดินหากันเลยทีเดียวครีมขาดตลาดขายดีมากพอหามาได้ปุ๊บคุณแม่โอใช้ก่อนคนแรกเลย
หลังจากนั้นก็ทุกๆคนในบ้านแบบโอลองแล้วใช้ดีมากแล้วก็เลยเป็นที่มาการเริ่มต้นส่งต่อให้กับทุกๆคนที่อยากสวยลองใช้ดูคะใช้มาหลายปีแล้วไม่มีโกหกซักคำค่ะโอได้บินไปคุยกับโรงงาน
ปรับปรุงพัฒนาสูตรและได้ดีลกับทางโรงงานอันดับ 1 ในเกาหลีเพิ่มซึ่งเป็นโรงงานระดับโลกจนได้ผลิตภัณฑ์เซ็ทในแบรนด์  Perfectcream

หลักฐานความน่าเชื่อถือ Perfectcreamcare คลิกที่นี่ค่า

โอขายใน Pantown ตั้งแต่ปี 54 สิ่งที่ยืนยันความปลอดภัยดีที่สุดคือเวลาค่ะ

เดี๋ยวขออธิบายคร่าวๆเกี่ยวกับสินค้า "ครีมรักษาฝ้ากระจุดด่างดำ Perfectcream"
ครีมมีตัวยาส่วนผสมจากสมุนไพรหลายตัวมีหมอเป็นคนควบคุมสูตรการผลิต ครีมเซ็ทนี้เป็นการรักษาฝ้ากระจุดด่างดําด้วยสมุนไพร
ส่วนเรื่องความปลอดภัยนั้น 100% มากๆเพราะโอและลูกค้าใช้มาหลายปีแล้ว มีอ.ย.ทั้งของฮ่องกง ของไทยครบค่ะ
และยังมีขายตามสถานพยาบาลทั่วไปดาราฮ่องกงก็เป็นพรีเซนเตอร์ให้อย่างเปิดเผยถ้ามีอันตรายแม้แต่น้อยโอคงไม่ใช้มานานขนาดนี้
หรือถ้ามีอันตรายคงถูกฟ้องสั่งเก็บนานแล้วคะกล้ายืนยันเลยปลอดภัยสุดๆ

สินค้ามีสรรพคุณดังนี้ค่ะ (วิธีรักษาฝ้ากระจุดด่างดํา)
(ทุกตัวใช้ได้กับทุกสภาพผิวนะคะ)

1.ผลิตภัณฑ์ครีมพอกหน้า
เนื้อครีมจะช่วยในการขจัดความมันและสิ่งสกปรกที่แฝงอยู่ตามรูขุมขน
ช่วยลบรอยเหี่ยวย่นบนใบหน้า เนื้อครีม ตัวครีม
ทำจากสารสกัดจากสมุนไพรธรรมชาติหลายชนิด
ทำให้ช่วยกระชับผิว ลดรอยและจุดดำต่างๆ ป้องกันการเกิดสิว
และยังฟื้นฟูสภาพผิวให้กลับสดใสเหมือนเดิมมีความเปล่งประกายเหมือนวัยสาวแรกรุ่น

2.ผลิตภัณฑ์ล้างหน้า
เพิ่มความชุ่มชื้น ให้ความขาวเนียน เนื้อครีมมี BHAและทีโรซัน
ช่วยเสริมความชุ่มชื้น บำรุงรักษาให้ผิวหน้ากระชับ ดูมีชีวิตชีวา
วิตามินซีและวิตามินบีห้า  ชทำให้ร่องรอยด่างดำรอยแผลเป็น
ให้ดูเลือนลาง
โปรตีนน้ำนม วิตามินบี 16ปกป้องผิวจากการทำร้ายของแสงแดด
คงไว้ให้หน้าขาวใสเปล่งประกาย

ครีม 4 ชนิดมีสรรพคุณดังนี้
1.เดย์ครีม
ลบรอยเหี่ยวย่น ลดความด่างดำลง
ป้องกันผิวจากการเกิดรอยด่างดำ

2.ไนท์ครีม
มีผลกับรอยด่างดำ ฝ้า กระ ผิวคล้ำ หมอง
เห็นผลเร็วมาก

3.ครีมขาวไข่มุก
ช่วยลดรอยเหี่ยวย่นทำให้ขาวเนียน
ช่วยปกป้องจาก UV
ไม่ให้ทำอันตรายผิว

4.ครีมสำหรับขอบตา
ช่วยลบรอยคล้ำดำรอบดวงตา
ทั้งยังช่วยปกป้องไม่ให้เกิดรอยเหี่ยวย่นรอบดวงตา

รีวิวตัวโอเองเลยค่ะเจ้าของแบรนด์มาเองคนตรงกลางตัวจริงจ้า

ก่อนปี 54-55 และก่อนใช้ครีม

ปี 55 แล้วจ้า

หน้าสดวัดใจปี 55 ค่ะ เบอร์ในรูปเปลี่ยนแล้วนะจ๊ะนานแล้ว

หน้าสดสวัสดีปีใหม่ 56

ปี 56 ค่า

เบรคขำๆก่อนและหลังแบบไกลๆๆๆ ชีวิตเปลี่ยนได้จริง

ปี 57 แล้วนะโตขึ้นเยอะ??

ปี 58 ค่า นำเสนอ 4 รูปไปเลยยุคมือถือมีกล้องดี ^^

ปี 59 แล้วค่าใช้มาหลายปีแล้วปลอดภัย 100%

ถึงตรงนี้แล้วใครอยากสั่ง/เป็นตัวแทนจำหน่ายติดต่อโอโดยตรงค่ะ

โทร. 0612894424  Line: aussiie

พักชมรีวิวนิดนึงค่ะ

.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2016, 07:07:42 PM โดย moretrend »